BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Mawasiliano:

Tovuti: www.hipc.go.tz
Email: hipc@afya.go.tz
Mobile: 0734 005 777

YAH: MAADHIMISHO YA WIKI YA WATAALAM WA MAABARA

MKOANI MWANZA.

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inachukua nafasi hii
kuwatangazia Wataalam wote kuwa kuanzia tarehe 02/05/2022 mpaka tarehe
06/05/2022 ofisi ya Msaijili itakuwa Mkoani Mwanza katika maadhimisho ya wiki
ya Wataalam wa Maabara. Huduma zitakazotolewa ni pamoja na kuchukua
taarifa za Wataalam waliosajiliwa nje ya mfumo wa kielekronikia kwa ajili ya
kuwatengenezea akaunti za kulipia ada za Mwaka (Retention fee) kwenye
mfumo. Aidha, Baraza litatoa elimu kuhusu matumizi ya Mfumo, Mwongozo wa
Mafunzo endelevu (CPD), Sheria ya Wataalam wa Maabara na kanuni zake,

pamoja na miongozo mbalimbali inayosimamiwa na Baraza.

Wataalam wenye Madeni watatakiwa kulipa madeni yao kabla ya

kufunguliwa akaunti za kuingia kwenye mfumo.

"""" ngazo hili mtaarifu na mwenzako.
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ataalam wa Maabara.




